Ajiramarket

Mfumo wa Kitaifa wa Ajira Mtandaoni Tanzania

Inapakia nafasi za kazi na huduma za mfumo...

Ajiramarket
Kituo cha Msaada na Maarifa

Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara

Pata majibu ya kina kuhusu usajili wa waombaji kazi, huduma za waajiri zilizothibitishwa, mifumo ya malipo, usalama wa taarifa na usaili wa kidijitali.

Ndio, usajili, kutengeneza wasifu (CV), kutafuta nafasi za kazi na kutuma maombi ya kazi kwenye Ajira Market ni bure kabisa kwa asilimia 100 kwa waombaji wote wa ndani na nje ya nchi.
Waombaji kutoka nje ya Tanzania wanaweza kujisajili kwa kuchagua kipengele cha Pasi ya Kusafiria (International Passport) badala ya NIDA. Baada ya hapo unaweza kupakia vyeti vyako na kutuma maombi kwenye nafasi zilizoruhusu wataalamu wa kimataifa.
Waajiri hujisajili kupitia lango la waajiri (Employer Portal) kwa kuingiza taarifa za TIN na usajili wa BRELA. Baada ya uhakiki, meneja wa HR anaweza kuchapisha nafasi, kuweka vigezo vya uchujaji, kupakua wasifu uliothibitishwa, na kuendesha usaili wa video moja kwa moja.
Tunakubali malipo ya mitandao yote mikubwa ya simu (M-Pesa, Tigo Pesa, Airtel Money, Halopesa) pamoja na kadi za benki (Visa na MasterCard) kupitia mifumo salama ya malipo inayotoa risiti za kidijitali papo hapo.
Ajira Market inazingatia kikamilifu Sheria ya Ulinzi wa Taarifa Binafsi (PDPA). Nambari zote za utambulisho na vyeti huhifadhiwa kwa mifumo ya usimbaji salama (encryption) na hazitolewi kwa upande wa tatu bila idhini yako ya kutuma maombi kwa mwajiri husika.

Bado Una Swali Zaidi?

Timu yetu ya huduma kwa wateja pamoja na msaidizi wa Kron AI wapo tayari kukusaidia masaa 24.

Rudi Ukurasa wa Kwanza